Máy chiếu Panasonic PT-LB306
14.680.000₫
Máy chiếu Panasonic PT-LB306 chính hãng, giá rẻ. Độ sáng 3100 Ansi lumens, tuổi thọ bóng đèn 20,000 giờ. Bảo hành 2 năm
Chính sách bảo hành
- Bảo hành chính hãng 24 tháng cho thân máy, 12 tháng hoặc 1000 giờ cho bóng đèn
Ưu đãi khi mua hàng
- Tặng bút trình chiếu Logitech R400, BH 36 tháng
- Giao hàng & Lắp đặt nhanh miễn phí
Máy chiếu Panasonic PT-LB306
Máy chiếu Panasonic PT-LB306 chính hãng, giá rẻ. Độ sáng 3100 Ansi lumens, tuổi thọ bóng đèn 20,000 giờ. Bảo hành 2 năm
Thietbiso.vn chuyên cung cấp và lắp đặt chuyên nghiệp dòng máy chiếu Panasonic PT-LB306
Liên hệ đặt hàng: 028 6689 6789 hoặc 0919 38 02 38
Xem máy chiếu Panasonic PT-LB306 tại: 101 Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
Email: info@thietbiso.vn

Thông số kỹ thuật
| Độ phân giải | XGA (1024 x 768 pixels) x 3 |
| Độ sáng | 3,100 ANSI Lumens |
| Tỉ lệ tương phản | 20,000:1 |
| Tuổi thọ bóng đèn | 20,000h eco |
| Tỉ lệ khung hình | 16.0 mm (0.63 in) diagonal (4:3 aspect ratio) |
| Kích thước chiếu | 0.76–7.62 m (30–300 in), 4:3 aspect ratio |
| Projection Lens | Manual zoom (1.2x), manual focus lens, F = 2.1–2.25, f = 19.11–22.94 mm, throw ratio: 1.47–1.77:1 |
| Hiệu chỉnh keystone | Vertical: ±30 ° (Auto, Manual) |
| Cổng kết nối | HDMI 19-pin x 1 (Compatible with HDCP 1.4, Deep Color), Audio signal: Linear PCM (Sampling frequencies: 48 kHz, 44.1 kHz, 32 kHz) D-sub HD 15-pin (female) x 1 [RGB/YPBPR] Pin jack x 1 M3 (L,R) x 1 Pin jack x 2 (L,R) M3 (L,R) x 1 (Variable) D-sub 9-pin (female) x 1 for external control (RS-232C compatible) |
| Kích thước | 335 x 96 x 252 mm (13 3/16˝ x 3 25/32˝ x 9 29/32˝ ) |
| Cân nặng | 2.8 kg |
| Độ ồn | Normal: 38 dB, Eco: 35 dB, Quiet: 30 dB |
| Nguồn điện | AC 100–240 V, 50/60 Hz |
| Độ phân giải | XGA (1024 x 768 px) |
| Cường độ sáng | 3100 Ansi lumens |
Đánh giá sản phẩm
—
0 đánh giá
5 ★
0
4 ★
0
3 ★
0
2 ★
0
1 ★
0
Chưa có đánh giá nào cho sản phẩm này.
Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Sản phẩm liên quan
Máy chiếu Panasonic PT-LB306
14.680.000₫